Lịch bóng đá – Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

23:45 Sheriff Tiraspol ?-? Sociedad

23:45 Sturm Graz ?-? Lazio

23:45 FC Zurich ?-? PSV Eindhoven

23:45 Crvena Zvezda ?-? Ferencvarosi TC

23:45 Omonia Nicosia FC ?-? Manchester United

23:45 HJK Helsinki ?-? Ludogorets Razgrad

23:45 Monaco ?-? Trabzonspor

23:45 Malmo FF ?-? Union Berlin

02:00 Midtjylland ?-? Feyenoord

02:00 Arsenal ?-? Bodo Glimt

02:00 SC Freiburg ?-? Nantes

02:00 Fenerbahce ?-? AEK Larnaca

02:00 Olympiakos Piraeus ?-? Qarabag

02:00 Rennes ?-? Dynamo Kyiv

02:00 AS Roma ?-? Betis

02:00 Sporting Braga ?-? Saint Gilloise

23:45 FC Pyunik ?-? FK Zalgiris Vilnius

23:45 Synot Slovacko ?-? Nice

23:45 Dnipro-1 ?-? Vaduz

23:45 Molde ?-? Shamrock Rovers

23:45 Sivasspor ?-? KF Ballkani

23:45 Anderlecht ?-? West Ham United

23:45 Lech Poznan ?-? Hapoel Beer Sheva

23:45 Silkeborg ?-? FC Steaua Bucuresti

02:00 Villarreal ?-? Austria Wien

02:00 Basel ?-? Slovan Bratislava

02:00 FC Koln ?-? Partizan Belgrade

02:00 AZ Alkmaar ?-? Apollon Limassol FC

02:00 KAA Gent ?-? Djurgardens

02:00 Heart of Midlothian ?-? Fiorentina

02:00 Slavia Praha ?-? CFR Cluj

02:00 Rigas Futbola skola ?-? Istanbul BB

05:00 Palmeiras ?-? Coritiba PR

06:00 Avai FC SC ?-? Botafogo RJ

06:00 America MG ?-? Sao Paulo

05:00 CA Huracan ?-? Talleres Cordoba

05:00 Lanus ?-? Argentinos juniors

07:30 Gimnasia La Plata ?-? Boca Juniors

05:15 Blooming ?-? Universitario De Vinto

07:30 Universitario de Sucre ?-? Independiente Petrolero

01:45 Piast Gliwice ?-? Rakow Czestochowa

01:00 Sport Boys ?-? Alianza Atletico Sullana

03:30 resistencia SC ?-? Libertad

03:30 Sol de America ?-? FC Nacional Asuncion

06:00 12 de Octubre ?-? Guarani CA

05:30 Atletico Bucaramanga ?-? Aguilas Doradas

08:00 Atletico Nacional Medellin ?-? Dep.Independiente Medellin

04:00 Deportivo Tachira ?-? Portuguesa FC

06:15 Academia Puerto Cabello ?-? Deportivo Lara

07:00 Tepatitlan de Morelos ?-? Cimarrones de Sonora

17:00 Ethio Electric FC ?-? Kedus Giorgis

20:00 Legetafo Legedadi ?-? Dire Dawa

16:00 Mawyawadi ?-? Chinland

18:30 Nassaji Mazandaran ?-? Zob Ahan

19:30 Peykan ?-? Aluminium Arak

01:00 Perolas Negras Youth ?-? Vasco da Gama (Youth)

01:00 Cerrado U20 ?-? Goias U20

17:00 FC Ilbirs ?-? FK Alga Bishkek

19:10 Al-Qadasiya (Youth) ?-? Arar (Youth)

19:10 Al Khaleej Youths ?-? Jeddah Youth

19:25 Al-Hilal (Youth) ?-? Al-Ettifaq (Youth)

19:25 Al-Nasr (Youth) ?-? Hajer (Youth)

19:30 Al-Faisaly Harmah Youth ?-? Al Ahli Jeddah (Youth)

19:35 Al Raed U20 ?-? Al-Taawon Youths

19:55 Ohud Medina Youths ?-? Al-Shabab (Youth)

19:55 Al-Ansar Youths ?-? Al-Fath (Youth)

19:55 Al Wehda (Youth) ?-? Al-Ittihad (Youth)

07:00 Sociedad Deportivo Quito ?-? Olmedo Riobamba

21:45 Honka Espoo ?-? Inter Turku

22:59 Santos Laguna U20 ?-? Pachuca U20

22:30 Hapoel Ironi Sefad ?-? Beitar Nahariya

23:30 MS Hapoel Lod ?-? AC Hamachtesh Givataim

00:00 Bnei Mamba Golan ?-? Rubi Shapira

00:30 Shafaram ?-? Maccabi Ahva Shaab

01:00 Hapoel Ironi Arraba ?-? FC Tzeirey Tamra

01:00 FC Hapoel Bnei Ashdod ?-? Hapoel Segev Shalom

22:59 Hapoel Raanana ?-? Ironi Nesher

20:00 Shahr Khodrou ?-? Esteghlal Mollasani

20:15 Arman Gohar Sirjan ?-? Fajr Sepasi

20:15 Chadormalou Ardakan ?-? Shahrdari Hamedan

20:30 Khooshe Talaee Sana Saveh ?-? Darya Babol

20:45 Shams Azar Qazvin ?-? Shahrdari Astara

20:45 Van Pars Isfahan ?-? Mes Shahr-e Babak

20:45 Chooka Talesh ?-? Kheybar Khorramabad

21:00 Esteghlal Khozestan ?-? Saipa

21:00 Khalij Fars Mahshahr ?-? Pars Jonoubi Jam

14:45 Rangers SC (W) ?-? Signature (W)

17:30 Garhwal (W) ?-? Hans WFC (w)

00:00 Ibrachina Youth ?-? Santos (Youth)

01:00 Portuguesa (Youth) ?-? Palmeiras (Youth)

05:00 Ferroviaria SP (Youth) ?-? Corinthians Paulista (Youth)

15:30 Ho Chi Minh City B (w) ?-? Than KSVN (w)

15:30 Deccan Rovers FC ?-? Rebels FC

17:30 Kodagu FC ?-? Young Challengers

22:00 Shabab AlOrdon ?-? Moghayer Al Sarhan

00:30 Al Aqaba SC ?-? Maan

23:30 Baerum U19 ?-? Fredrikstad U19

23:30 Lyn Oslo U19 ?-? Skeid Oslo U19

23:30 Nordstrand U19 ?-? Sarpsborg 08 U19

01:00 Stabaek U19 ?-? Kongsvinger U19

01:15 Follo U19 ?-? Gran IL U19

01:15 Valerenga U19 ?-? Eidsvold TF U19

01:15 Ham-Kam U19 ?-? Lillestrom U19

01:15 Asker U19 ?-? FF Lillehammer U19

01:15 Oppsal U19 ?-? KFUM U19

20:00 Ethiopia U17 ?-? Tanzania U17

13:30 Mizoram Police FC ?-? Bethlehem VT FC

16:30 Chhinga Veng FC ?-? Aizawl FC

21:30 CS Constantine U21 ?-? MC Alger U21

21:30 NC Magra U21 ?-? RC Arba U21

21:30 JS Kabylie U21 ?-? Paradou AC U21

21:30 CR Belouizdad U21 ?-? US Biskra U21

22:00 USM Alger U21 ?-? ES Setif U21

22:30 Al-Taawon ?-? Al Wehda Mecca

22:30 Al-Tai ?-? Al Khaleej Club

01:00 Al-Ettifaq ?-? Al Hilal

01:00 Al-Baten ?-? Dhamk

01:00 Al-Shabab(KSA) ?-? Al Raed

19:00 Chile U19 ?-? Ecuador U19

21:15 Colombia U19 ?-? Argentina U19

01:00 Peru U19 ?-? Venezuela U19

02:00 Paraguay U19 ?-? Uruguay U19

18:00 Aral Nukus ?-? Shurtan Guzor

18:00 Yangiyer ?-? FK G'ijduvon

18:00 Lernayin Artsakh ?-? FK Van Charentsavan

19:00 BKMA ?-? FC Noah

22:59 Valerenga B ?-? Baerum SK

16:00 Kolos Kovalivka U21 ?-? Inhulets Petrove U21

17:00 Veres Rivne U21 ?-? Metalist Kharkiv U21

17:00 Latvia (w) ?-? Faroe Islands (w)

22:59 Estonia (w) ?-? Lithuania (w)

02:30 Club Juventud Zondina ?-? Independiente de Villa Obrera

00:00 Al Waab SC ?-? Al Mesaimeer Club

13:30 Kanekes FC ?-? Persikota Tangerang

00:30 Sportfreunde Duren ?-? FC Germania Lich-Steinstrass

14:25 Nhật Bản nữ ?-? Nigeria (w)

19:00 Egypt (w) ?-? Jordan (w)

19:30 U23 Anh (nữ) ?-? Norway (w) U23

20:00 Cyprus (w) ?-? Liechtenstein (w)

21:00 Belgium U23(w) ?-? Sweden (w) U23

22:00 Portugal (w) U23 ?-? Holland U23 (w)

22:00 Cyprus U17 ?-? Bulgaria U17

22:59 Spain (w) U23 ?-? Italy (w) U23

00:00 Argentina (w) ?-? Canada nữ

00:30 Poland (w) ?-? Morocco (w)

00:00 Portugal (w) ?-? Belgium (w)

01:15 Wales (w) ?-? Bosnia and Herzegovina (w)

01:35 Scotland (w) ?-? Austria (w)

18:30 Semen Padang ?-? PSKC Cimahi

21:00 AEL Limassol ?-? Ermis Aradippou

23:15 Al-Sahel ?-? Al-Arabi Club (KUW)

20:45 Al-Hala ?-? Al-Muharraq

23:45 Al Hidd ?-? Manama Club

19:30 Santa Rosa PA ?-? AC Izabelense

20:00 Perilima PB ?-? Femar FC

01:00 Figueirense ?-? Hercilio Luz SC

09:00 California Utd Strikers ?-? Maryland Bobcats FC

14:00 Ganggam SC ?-? Trau FC

16:15 Young Physiques Union ?-? Manipur Police SC

5/5 - (13 bình chọn)